โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 21 ตุลาคม 2560

  เลือกวันที่ต้องการ :
อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพโปรแกรมบอล อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพ
แอสตัน วิลล่า 21:00 น. ฟูแล่ม
บาร์นส์ลี่ย์ 21:00 น. ฮัลล์ ซิตี้
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส 21:00 น. ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด 21:00 น. ซันเดอร์แลนด์
บริสตอล ซิตี้ 21:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด
ดาร์บี้ เคาท์ตี้ 21:00 น. เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
มิดเดิลสโบรห์ 21:00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 21:00 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 21:00 น. เร้ดดิ้ง
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส 21:00 น. เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
มิลล์วอลล์ 23:30 น. เบอร์มิงแฮม ซิตี้
อังกฤษ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล อังกฤษ : พรีเมียร์ลีก
เชลซี 18:30 น. วัตฟอร์ด
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาว์น 21:00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 21:00 น. คริสตัล พาเลซ
สโต๊ค ซิตี้ 21:00 น. เอเอฟซี บอร์นมัธ
สวอนซี ซิตี้ 21:00 น. เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 21:00 น. เบิร์นลี่ย์
เซาแธมป์ตัน 23:30 น. เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ฝรั่งเศส : ลีกเอิงโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเอิง
อาเมียงส์ 01:00 น. บอร์กโดซ์
อองเช่ร์ 01:00 น. ตูลูส
เม็ตซ์ 01:00 น. ดิฌง
น็องต์ 01:00 น. แก็งก็อง
แรนส์ 01:00 น. ลีลล์
โมนาโก 22:00 น. ก็อง
เยอรมนี : บุนเดสลีกาโปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา
อาร์บี ไลป์ซิก 20:30 น. สตุ๊ตการ์ท
โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค 20:30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
เอาก์สบวร์ก 20:30 น. ฮันโนเวอร์ 96
ฮัมบูร์ก 23:30 น. บาเยิร์น มิวนิค
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อาโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อา
นาโปลี 01:45 น. อินเตอร์ มิลาน
ซามพ์โดเรีย 23:00 น. โครโตเน่
เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่โปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ 00:45 น. สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
วีวีวี เวนโล่ 00:45 น. เอดีโอ เดน ฮาก
เอฟซี ทเวนเต้ 01:45 น. โรด้า เจซี เคอร์เครด
เอ็นเอซี เบรด้า 23:30 น. พีอีซี ซโวลล์
สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีก
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน 21:00 น. เซนต์ จอห์นสโตน
พาร์ทิค ทิสเซิล 21:00 น. ดันดี เอฟซี
รอสส์ เคาน์ตี้ 21:00 น. แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
สเปน : ลาลีกาโปรแกรมบอล สเปน : ลาลีกา
บาร์เซโลนา 01:45 น. มาลาก้า
เลบานเต้ 18:00 น. เกตาเฟ่
เรอัล เบติส 21:15 น. เดปอร์ติโบ อลาเบส
บาเลนเซีย 23:30 น. เซบีย่า
กรีซ : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล กรีซ : ซูเปอร์ลีก
ลาเมีย 00:30 น. พานาธิไนกอส
เลวาเดียกอส 20:00 น. พาส เจียนนิน่า
เคอร์คีร่า 22:15 น. พาไนโทลิกอส
จีน : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล จีน : ซูเปอร์ลีก
Yanbian Funde 14:30 น. เหอหนาน เจี้ยนเย้
เทียนจิน ฉวนเจียน 18:35 น. Hebei CFFC
ญี่ปุ่น : เจลีก ดิวิชั่น 1โปรแกรมบอล ญี่ปุ่น : เจลีก ดิวิชั่น 1
เวกัลตา เซนได 12:00 น. ชิมิสุ เอส พัลส์
โอมิยะ อาร์ดิย่า 12:00 น. คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า 12:00 น. เวนท์ฟอเรท โกฟุ
วิสเซล โกเบ 12:00 น. ซากัน โทสุ
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 12:00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล อิวาตะ 13:00 น. อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เอฟซี โตเกียว 14:00 น. คอนซาโดล ซัปโปโร
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 17:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ตุรกี : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล ตุรกี : ซูเปอร์ลีก
ออสมานลิสปอร์ 18:00 น. คาราบุคสปอร์
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 20:30 น. เกนเคลอร์บิลิจี้
เยนิ มาลัตยาสปอร์ 23:30 น. แทร็บซอนสปอร์
บราซิล : บราซิเลียโร่ บีโปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่ บี
คริคูม่า 01:30 น. อินเตอร์นาซิอองนาล
วิลา โนวา 02:30 น. โอเอสเต้
บราซิล เด เพโลแทส 02:30 น. ซานตาครูซ
ลอนดริน่า 02:30 น. เพย์ซานดู
อเมริกา มิไนโร่ 04:00 น. ปาราน่า คลับ
เนาติโก 05:30 น. เอบีซี
ซีอาร์บี 05:30 น. โบอา
เซียร่า 06:30 น. ฟิเกอร์เร้นซ์
บราซิล : บราซิเลียโร่ เอโปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่ เอ
วาสโก ดา กามา 02:00 น. คอร์ติบา
บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีก
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ 00:15 น. เชอร์โน มอร์
เลฟสกี้ โซเฟีย 20:00 น. ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์
ล็องส์ 20:00 น. แร็งส์
ฟินแลนด์ : ยัคโคเน่นโปรแกรมบอล ฟินแลนด์ : ยัคโคเน่น
เอซี โอลู 19:00 น. อีคีนาส IF
กนิสตัน เฮลซิงกิ 19:00 น. ยาโร
ฮอนก้า 19:00 น. ทีพีเอส
จีอาร์ไอเอฟเค 19:00 น. ฮาก้า
เคพีวี คอคคูล่า 19:00 น. โอพีเอส
ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรปโปรแกรมบอล ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
กรีซ 16:00 น. ยิบรอลตา
เซอร์เบีย 19:30 น. นอร์เวย์
ยู-17 ชิงแชมป์โลกโปรแกรมบอล ยู-17 ชิงแชมป์โลก
มาลี 18:30 น. กานา
สหรัฐอเมริกา 21:30 น. อังกฤษ
ยูเครน : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ยูเครน : พรีเมียร์ลีก
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 18:00 น. Zirka
โอเล็กซานเดรีย 21:00 น. Veres
วอร์สคลา โพลทาว่า 23:30 น. คาร์ปาตี้ ลวีฟ
รัสเซีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล รัสเซีย : พรีเมียร์ลีก
SKA Khabarovsk 15:30 น. อูฟา
FK โทสโน่ 18:00 น. เอฟเค รอสตอฟ
รูบิน คาซาน 20:30 น. ดินาโม มอสโก
สปาร์ตัค มอสโค 23:00 น. อัมการ์ เพิร์ม
สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีก
บาเซิ่ล 00:00 น. เอฟซี ธูน
เอฟซี ซูริค 00:00 น. กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
สวีเดน : ซูเปอร์เร็ตเท่นโปรแกรมบอล สวีเดน : ซูเปอร์เร็ตเท่น
GAIS โกเตนเบิร์ก 19:00 น. นอร์บี้
เกเฟล 19:00 น. ไอเค ฟรีจ
วาร์เบิร์ก 21:00 น. ออร์ไกร์ท
เดเกอร์ฟอร์ส 21:00 น. เฮลซิงบอร์ก
สวีเดน : ออลสเวนส์คานโปรแกรมบอล สวีเดน : ออลสเวนส์คาน
เอเอฟซี ยูไนเต็ด 21:00 น. เอล์ฟส์บอร์ก
สิงคโปร์ : เอส ลีกโปรแกรมบอล สิงคโปร์ : เอส ลีก
ยัง ไลอ้อนส์ 18:30 น. เกย์ลัง ยูไนเต็ด
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 19:15 น. วอร์ริเออร์ส เอฟซี
สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้าโปรแกรมบอล สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้า
ลา โฮย่า ลอร์ก้า 01:00 น. เตเนริเฟ่
เซบีย่า II 01:30 น. เรอัล ซาราโกซ่า
ฮูเอสก้า 21:00 น. กาดิซ
นูมานเซีย 23:00 น. กรานาด้า
สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกา
ดูนาจสก้า สเตรด้า 20:00 น. เทรนซิน
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 22:00 น. สโลวาน บราติสลาวา
เซนิก้า 22:00 น. รูซอมเบร็อค
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 22:00 น. สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
ซีมปิน ไมชาโลวี 22:00 น. นิตร้า
ออสเตรีย : บุนเดสลีก้าโปรแกรมบอล ออสเตรีย : บุนเดสลีก้า
สตวร์มกราซ 21:00 น. แมตเตอร์สเบิร์ก
เรนดอร์ฟ อัลทัช 23:30 น. โวล์ฟสเบอร์เกอร์
ซังต์ โพลเท่น 23:30 น. แอลเอเอสเค ลินซ์
ออสเตรเลีย: เอ ลีกโปรแกรมบอล ออสเตรเลีย: เอ ลีก
เมลเบิร์น ซิตี้ 13:35 น. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ซิดนี่ย์ เอฟซี 15:50 น. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
อังกฤษ : คอนเฟอเรนซ์ เนชั่นแนลโปรแกรมบอล อังกฤษ : คอนเฟอเรนซ์ เนชั่นแนล
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 21:00 น. ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
บรอมลีย์ 21:00 น. ว็อคกิ้ง
เชสเตอร์ 21:00 น. บอร์แฮม วู๊ด
ดาเกนแน่ม & เร้ดบริดจ์ 21:00 น. เร็กซ์แฮม
เอเอฟซี ไฟลด์ 21:00 น. เมดสโตน ยูไนเต็ด
โดเวอร์ แอทเลติก 21:00 น. ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
เลย์ตัน โอเรียนท์ 21:00 น. แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
อีสต์ไลก์ 21:00 น. เกตส์เฮด
เอ็บบ์สฟลีต 21:00 น. บาร์โรว์
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 21:00 น. ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
กุยเซลีย์ 21:00 น. โซลิฮัลล์ มอร์
ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด 21:00 น. ซัตตัน ยูไนเต็ด
อังกฤษ : ลีกทูโปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกทู
บาร์เน็ต 21:00 น. เยโอวิล ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 21:00 น. เชสเตอร์ฟิลด์
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 21:00 น. น็อตต์ส เคาน์ตี้
เชลท์แน่ม ทาวน์ 21:00 น. ลินคอล์น ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้ 21:00 น. โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 21:00 น. ลูตัน ทาวน์
ครูว์ อเล็กซานดร้า 21:00 น. แอคคริงตัน แสตนลี่ย์
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้ 21:00 น. พอร์ทเวล
มอร์แคมบ์ 21:00 น. กริมส์บี้ ทาวน์
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 21:00 น. แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
สตีฟเนจ 21:00 น. ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
สวินดอน ทาวน์ 21:00 น. วีคอมบ์ วันเดอร์เรอร์ส
อังกฤษ : ลีกวันโปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกวัน
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 21:00 น. พลีมัธ อาร์ไกล์
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 21:00 น. พอร์ทสมัธ
แบล็คพูล 21:00 น. วีแกน แอธเลติก
แบรดฟอร์ด ซิตี้ 21:00 น. ชาร์ลตัน แอธเลติก
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 21:00 น. วอลซอลล์
จิลลิ่งแฮม 21:00 น. นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
มิลตัน คีย์น ดอนส์ 21:00 น. โอลด์แฮม แอธเลติก
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 21:00 น. ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โรชเดล 21:00 น. บริสตอล โรเวอร์ส
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 21:00 น. ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 21:00 น. ฟลีตวู้ด ทาวน์
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 21:00 น. บิวรี่
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บีโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บี
เซเซน่า 20:00 น. ฟอจจา
ปาแลร์โม่ 20:00 น. โนวาร่า
ปาร์ม่า 20:00 น. เวอร์ตุส เอนเทลลา
เปสคารา 20:00 น. อเวลลิโน่
โปร แวร์เชลลี่ 20:00 น. คาร์ปิ
ซาแลร์นิตาน่า 20:00 น. โฟรซิโนเน่
สเปเซีย 20:00 น. เปรูจา
แตร์นาน่า 20:00 น. อัสโคลี่ พิคชิโอ
เวเนเซีย เอฟซี 20:00 น. เอ็มโปลี
อิสราเอล : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล อิสราเอล : พรีเมียร์ลีก
มัคคาบี้ ไฮฟา 00:30 น. ไบตาร์ เยรูซาเลม
บีไน เยฮูดา เทล อาวีฟ 20:00 น. แอชดอด เอ็มเอส
ฮาโปเอล แอคโค่ 22:00 น. ฮาโปเอล รานาน่า
มัคคาบี้ เนตานย่า 22:15 น. ไอรอนี่ เคอร์ยัท ชโมน่า
เกาหลีใต้ : เค ลีกโปรแกรมบอล เกาหลีใต้ : เค ลีก
เอฟซี โซล 13:00 น. ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
ชุนนัม ดราก้อนส์ 13:00 น. โปฮัง สตีลเลอร์
แดกู เอฟซี 13:00 น. อินชอน ยูไนเต็ด
เช็ก : ลีกา 1โปรแกรมบอล เช็ก : ลีกา 1
เทปลิเซ่ 22:00 น. คาร์วินา
ยาบโลเนช 23:15 น. สปาร์ต้า ปราก
เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกา
ซิลเคบอร์ก 20:30 น. ซอนเดอร์ไจสกี
เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีกโปรแกรมบอล เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีก
KAS ยูเปน 01:00 น. เควี เมเชเลน
แซงต์ ทรุยด็อง 01:00 น. เควี ออสเทนเด้
คอร์ตริจค์ 01:30 น. เก้นท์
โลเคอเรน 23:00 น. ชาร์เลอรัว
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 18:00 น. โบคุ่ม
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 18:00 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
โฮลสไตน์ คีล 18:00 น. อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3
แวร์เดอร์ เบรเมน II 19:00 น. สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
เออร์เฟือร์ธ 19:00 น. ฮัลเลสเชอร์
พาเดอร์บอร์น 19:00 น. อาเล่น
มักเดเบิร์ก 19:00 น. อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 19:00 น. คาร์ลสรูห์
วุซเบเกอร์ คิกเกอร์ส 19:00 น. เวเฮน เวียสบาเดน
เม็พเพ่น 19:00 น. ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
เวลส์ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล เวลส์ : พรีเมียร์ลีก
บาลา ทาวน์ 20:30 น. Barry Town United
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 20:30 น. คาร์มาร์เดน ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ MU 20:30 น. นิวทาวน์
คอนนาห์ คิวเอ็น 23:15 น. Llandudno
แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีก
อาแจ็กซ์ เคปทาวน์ 01:15 น. โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
ฟรี สเตท สตาร์ 01:15 น. แพลตินั่ม สตาร์
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 01:15 น. อามาซูลู
โกลเดน แอร์โรว์ส 20:30 น. โปโลควาเน่ ซิตี้
ไกเซอร์ ชีฟส์ 20:30 น. ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1โปรแกรมบอล โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 00:00 น. ดินาโม ซาเกร็บ
ซิบาเลีย 20:00 น. สลาเวน โคพริว์นิก้า
โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกา
วิตอเรีย เซตูบัล 00:15 น. มาริติโม
เอฟซี ปอร์โต้ 02:30 น. ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
เฟยเรนเซ่ 22:00 น. ริโอ อาฟ
โรมาเนีย : ลีกา วันโปรแกรมบอล โรมาเนีย : ลีกา วัน
วิโตรุล คอนสแตนต้า 00:45 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Juventus Bucuresti 22:00 น. Sepsi
ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี 18:00 น. ปตท. ระยอง
เชียงใหม่ เอฟซี 18:00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล
อ่างทอง เอฟซี 18:00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด
กระบี่ เอฟซี 18:00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด
สมุทรสงคราม บีทียู เอฟซี 18:00 น. ลำปาง เอฟซี
ประจวบ เอฟซี 18:00 น. สงขลา ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี 18:00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
บางกอก เอฟซี 18:00 น. หนองบัวลำภู เอฟซี
ไอร์แลนด์ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ : พรีเมียร์ลีก
ซลิโก้ โรเวอร์ส 01:45 น. เดอร์รี่ ซิตี้
ไอร์แลนด์เหนือ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ : พรีเมียร์ลีก
บัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 21:00 น. คาร์ริค เรนเจอร์
คลิฟตันวิลล์ 21:00 น. โคเลอเรน
เกลนาวอน 21:00 น. บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 23:30 น. เกล็นโตรัน