โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 9 ธันวาคม 2559

อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพโปรแกรมบอล อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพ
ไบรท์ตัน & ฮอฟ อัลเบียน 02:45 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด
ฝรั่งเศส : ลีกเอิงโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเอิง
ดิฌง 02:45 น. โอลิมปิก มาร์กเซย
เยอรมนี : บุนเดสลีกาโปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 02:30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์
เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่โปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่
โกรนิงเก้น 02:00 น. โรด้า เจซี เคอร์เครด
สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีก
พาร์ทิค ทิสเซิล 02:45 น. เซลติก
สเปน : ลาลีกาโปรแกรมบอล สเปน : ลาลีกา
มาลาก้า 02:45 น. กรานาด้า
ตุรกี : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล ตุรกี : ซูเปอร์ลีก
แทร็บซอนสปอร์ 00:00 น. อดาน่าสปอร์
บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีก
เนฟโตชิมิก บูร์กัส 22:30 น. โบเตฟ พล็อฟดิฟ
ฝรั่งเศส : นาซิยงนาลโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : นาซิยงนาล
อาวรองเช่ 02:00 น. บาสเตีย ซีเอ
เซอด็อง 02:00 น. ASM เบลฟอร์ด
ปารีส เอฟซี 02:00 น. บูโลญจน์
คอนโซลัต 02:00 น. เกอวิยี่
AS Beziers 02:00 น. เล เออบิเยรส์
ดุงคีร์ก 02:00 น. Lyon Duchere AS
ช็อมบลี่ 02:00 น. Pau FC
ชาโต้รูซ์ 02:00 น. เอปินาล
ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์
อาเมียงส์ 02:00 น. โซโชซ์
บูร์ก เปรอนนาส 02:00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต
กาเซเล็ก อฌักซิโอ้ 02:00 น. อฌักซิโอ้
นีมส์ 02:00 น. แบรสต์
นิออร์ 02:00 น. เลอ อาฟร์
เรด สตาร์ 02:00 น. วาล็องเซียนส์
ตูร์ 02:00 น. ลาวาล
ทรัวส์ 02:00 น. โอแซร์
ยูเครน : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ยูเครน : พรีเมียร์ลีก
ดนิโปร ดนิโปรเปตรอฟสค์ 00:00 น. โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้าโปรแกรมบอล สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้า
เซบีย่า II 02:00 น. เรอุส เดปอร์ติอู
ออสเตรเลีย: เอ ลีกโปรแกรมบอล ออสเตรเลีย: เอ ลีก
ซิดนี่ย์ เอฟซี 15:50 น. เมลเบิร์น ฮาร์ท
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บีโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บี
เอซี ปิซา 1909 02:30 น. บารี่
อิสราเอล : เลียวมิตลีกโปรแกรมบอล อิสราเอล : เลียวมิตลีก
ฮาโปเอล คาตามอน 20:00 น. มัคคาบี้ เนตานย่า
ฮาโปเอล ริซอน 20:00 น. ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
ฮาโปเอล แอคโค่ 20:00 น. ฮาโปเอล บีไน ล็อต
ฮาโปเอล รามัต แกน 20:00 น. Ironi Nesher
ฮาโปเอล นาซาเรธ 20:00 น. ฮาโปเอล เยรูซาเลม
เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกา
ฮอร์เซ่นส์ 00:00 น. อัลบอร์ก บีเค
ซอนเดอร์ไจสกี 02:15 น. นอร์ดเยลลันด์
เนเธอร์แลนด์ : จูปิแลร์ลีกโปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : จูปิแลร์ลีก
อคิเลส 02:00 น. โวเลนดัม
จอง อาแจ๊กซ์ 02:00 น. จอง พีเอสวี
อัลเมียร์ ซิตี้ 02:00 น. อาร์เคซี วาลไวก์
คัมบูร์ 02:00 น. อูเทร็คท์ II
เดน บอสช์ 02:00 น. เฮลมอนด์ สปอร์ต
เอฟซี ไอนด์ไฮเฟ่น 02:00 น. เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็มเมน 02:00 น. วีวีวี เวนโล่
เทลสตาร์ 02:00 น. เอฟซี ดอร์เดรชต์
เอฟซี ออสส์ 02:00 น. ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เอ็มวีวี มาสทริชท์ 02:00 น. เดอ กราฟสคัป
เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีกโปรแกรมบอล เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีก
โลเคอเรน 02:30 น. ซูลเต้ วาเรเกม
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2
ไฮเดนไฮม์ 00:30 น. ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 00:30 น. เนิร์นแบร์ก
ดินาโม เดรสเดน 00:30 น. คาร์ลสรูห์
โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1โปรแกรมบอล โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1
สลาเวน โคพริว์นิก้า 00:00 น. อินเตอร์ ซาเปรซิค
โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกา
วิตอเรีย เซตูบัล 03:30 น. เอสโตริล
โรมาเนีย : ลีกา วันโปรแกรมบอล โรมาเนีย : ลีกา วัน
คราอิโอว่า 01:30 น. ซีเอฟอาร์ คลูจ์
โปลี ทิมิโซเอร่า 22:00 น. เอฟซี โวลุนทารี