โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 21 มกราคม 2560

  เลือกวันที่ต้องการ :
อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพโปรแกรมบอล อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพ
ไบรท์ตัน & ฮอฟ อัลเบียน 02:45 น. เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
ฝรั่งเศส : ลีกเอิงโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเอิง
เอสซี บาสเตีย 02:45 น. นีซ
เยอรมนี : บุนเดสลีกาโปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา
ไฟร์บวร์ก 02:30 น. บาเยิร์น มิวนิค
เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่โปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่
เอฟซี ทเวนเต้ 02:00 น. เฮราเคิ่ลส์ อัลเมโล่
สเปน : ลาลีกาโปรแกรมบอล สเปน : ลาลีกา
ลาส พัลมาส 02:45 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
กระชับมิตรสโมสรโปรแกรมบอล กระชับมิตรสโมสร
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 00:00 น. โลโคโมทีฟ ทัชเคน
ซานด์เฮาเซ่น 00:30 น. คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค 01:00 น. ลีเกีย วอร์ซอว์
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 17:30 น. เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
ซวิคเคาว์ 19:30 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
โรชเดล 19:30 น. โอเดนเซ่
เซนต์ กัลเลน 20:00 น. เตเรค กรอซนี่
มิดทิลแลนด์ 20:00 น. เวนด์ซิสเซล
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 21:00 น. ดินาโม บูคาเรสต์
เตเรค กรอซนี่ 21:30 น. เลเชีย กานส์ค
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 22:00 น. พาเดอร์บอร์น
ลูเซิร์น 22:30 น. ดินาโม เดรสเดน
วิโตรุล คอนสแตนต้า 23:30 น. เลฟสกี้ โซเฟีย
ฝรั่งเศส : นาซิยงนาลโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : นาซิยงนาล
คอนโซลัต 02:00 น. อาวรองเช่
ปารีส เอฟซี 02:00 น. เซอด็อง
AS Beziers 02:00 น. เกรไตล์
ดุงคีร์ก 02:00 น. บาสเตีย ซีเอ
ช็อมบลี่ 02:00 น. ASM เบลฟอร์ด
เอปินาล 02:00 น. เกอวิยี่
Pau FC 02:00 น. เล เออบิเยรส์
Concarneau US 02:00 น. Lyon Duchere AS
ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์
อฌักซิโอ้ 02:00 น. โอร์แลงส์
โอแซร์ 02:00 น. บูร์ก เปรอนนาส
ลาวาล 02:00 น. ทรัวส์
เลอ อาฟร์ 02:00 น. กาเซเล็ก อฌักซิโอ้
นิออร์ 02:00 น. อาเมียงส์
แร็งส์ 02:00 น. วาล็องเซียนส์
โซโชซ์ 02:00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต
สตารส์บูร์ก 02:00 น. ตูร์
มาเลเซีย : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล มาเลเซีย : ซูเปอร์ลีก
ยะโฮร์ ดารุล ทาซิม 20:00 น. เคดะห์
มาเลเซีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล มาเลเซีย : พรีเมียร์ลีก
ปะลิส 15:45 น. เอทีเอ็ม
พีดีอาร์เอ็ม 20:00 น. เอ็มไอเอสซี
เตรังกานู 20:00 น. พีเคเอ็นพี
กวนตัน เอฟเอ 20:00 น. ยูไอทีเอ็ม
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 20:00 น. ซาบาห์
กัวลา ลัมเปอร์ 20:00 น. ยะโฮร์ ดารุล ทาซิม II
ออสเตรเลีย: เอ ลีกโปรแกรมบอล ออสเตรเลีย: เอ ลีก
ซิดนี่ย์ เอฟซี 15:50 น. อะดีเลด ยูไนเต็ด
อังกฤษ : คอนเฟอเรนซ์ เนชั่นแนลโปรแกรมบอล อังกฤษ : คอนเฟอเรนซ์ เนชั่นแนล
ลินคอล์น ซิตี้ 02:45 น. โดเวอร์ แอทเลติก
อังกฤษ : ลีกวันโปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกวัน
พอร์ทเวล 02:45 น. บิวรี่
อิสราเอล : เลียวมิตลีกโปรแกรมบอล อิสราเอล : เลียวมิตลีก
ฮาโปเอล ริซอน 20:00 น. ฮาโปเอล แอคโค่
มัคคาบี้ อาลี นาซาเร็ต 20:00 น. ฮาโปเอล รามัต แกน
มัคคาบี้ เนตานย่า 20:00 น. ฮาโปเอล นาซาเรธ
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 20:00 น. ฮาโปเอล เยรูซาเลม
ไบตาร์ เทล อาวีฟ 20:00 น. Ironi Nesher
เนเธอร์แลนด์ : จูปิแลร์ลีกโปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : จูปิแลร์ลีก
เฮลมอนด์ สปอร์ต 02:00 น. เอฟซี ออสส์
เอฟซี ดอร์เดรชต์ 02:00 น. อูเทร็คท์ II
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 02:00 น. เทลสตาร์
เอ็นเอซี เบรด้า 02:00 น. อคิเลส
โวเลนดัม 02:00 น. เอฟซี ไอนด์ไฮเฟ่น
อาร์เคซี วาลไวก์ 02:00 น. เอ็มเมน
เดอ กราฟสคัป 02:00 น. เดน บอสช์
เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีกโปรแกรมบอล เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีก
เก้นท์ 02:30 น. ชาร์เลอรัว
แอฟริกา : แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์โปรแกรมบอล แอฟริกา : แอฟริกา คัพ ออฟ เนชั่นส์
โมร็อกโก 02:00 น. โตโก
โกตดิวัวร์ 23:00 น. สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกา
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 03:30 น. โมไรเรนเซ่
ไอร์แลนด์เหนือ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ : พรีเมียร์ลีก
เออาดีเอส FC 02:45 น. เกล็นโตรัน